ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ส่วนงาน | ภาควิชา / กอง |
---|---|---|---|
1 | นางอารี จำปากลาย | สถาบันวิจัยประชากรและสังคม | กลุ่มสาขาวิชาวิจัยประชากรและสังคม |
2 | ดร.เภสัชกรธีรธร ยูงทอง | สถาบันวิจัยประชากรและสังคม | กลุ่มสาขาวิชาวิจัยประชากรและสังคม |
3 | ดร.ดวงหทัย บูรณเจริญกิจ | สำนักงานอธิการบดี | โครงการจัดตั้งสถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา |
4 | นางสาวพัทธ์ธีรา นาคอุไรรัตน์ | สำนักงานอธิการบดี | โครงการฯ สถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา |
5 | นางนวลจันทร์ จุฑาภักดีกุล | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | ศูนย์วิจัยประสาทวิทยาศาสตร์ |
6 | นางสาวพจนา วรรธนะนิตย์ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | ภาควิชาเวชศาสตร์คลินิกและการสาธารณสุข |
7 | นายอภิสิทธิ์ พรธรรมวัฒน์ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | ภาควิชาปรีคลินิกและสัตวศาสตร์ประยุกต์ |
8 | ดร.มนสิชา สมฤทธิ์ | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
9 | นางศศิวิมล แสวงผล | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาพฤกษศาสตร์ |
10 | นางสาวwarangkana srichamnong | สถาบันโภชนาการ | กลุ่มวิชาการและวิจัยด้านอาหารและโภชนาการ |
11 | นางสาวปนัดดา บุญเสริม | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | กลุ่มสาขาวิชาชีววิทยาศาสตร์ระดับโมเลกุล |
12 | นางจิรพรรณ เลี่ยงโรคาพาธ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ |
13 | นายณัฐเมธี เครือภูงา | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
14 | ดร.รศ.พวงเพชร เกษรสมุทร | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาสุขภาพจิตและการพยาบาลจิตเวชศาสตร์ |
15 | นายนพพร จงกมลวิวัฒน์ | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
16 | นางฐิติกานต์ เหล่าธรรมทัศน์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปากและปริทันตวิทยา |
17 | อ.ดร.ทพ.เดชศักดิ์ นาคะปักษิราช | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปากและปริทันตวิทยา |
18 | รศ.ดร.สมลักษณ์ อสุวพงษ์พัฒนา | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชากายวิภาคศาสตร์ |
19 | นางสาวกนกวรรณ กิตตินิยม | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภ.จุลชีววิทยาคลินิกและเทคโนโลยีประยุกต์ |
20 | นายสมศักดิ์ วงศาวาส | สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน | กลุ่มสาขาวิชาพัฒนาสุขภาพ |
21 | อ.ดร.กภ.วัลลภ คุณานุสรณ์ชัย | คณะกายภาพบำบัด | กลุ่มสาขาวิชากายภาพบำบัด |
22 | นางสาววิมลมาศ ตัณสถิตย์ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีฯ |
23 | นางWorawan Kitphati | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาสรีรวิทยา |
24 | ดร.ภก.วสุ ศุภรัตนสิทธิ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาสรีรวิทยา |
25 | ผศ.ดร.สำอางค์ ศุภฤกษ์ | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
26 | นายชัย อยู่สวัสดิ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชาโสต ศอ นาสิกวิทยา |
27 | ผศ.ดร.กมลชนก รักเสรี | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
28 | พญ.นิลเนตร มหัทธนารักษ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชาโสต ศอ นาสิกวิทยา |
29 | ดร.ผศ.เสาวนีย์ อัศวผาติบุญ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชารังสีวิทยา |
30 | นางสาววิมลมาศ บุญยั่งยืน | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
31 | ผศ.ดร.ยุทธนา พันธุ์กมลศิลป์ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
32 | นายศุภชัย ชาญวรรณกุล | คณะศิลปศาสตร์ | กลุ่มสาขาวิชา |
33 | นางสาวปิยทิพย์ ปิยพันธุ์ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
34 | นางสาวพรปวีณ์ วรเศรษฐ์พงศา | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
35 | นางสาวรุ่งทิวา วงศกรทรัพย์ | สถาบันโภชนาการ | กลุ่มวิชาการและวิจัยด้านอาหารและโภชนาการ |
36 | นางสาวชลธิรา แสงศิริ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | |
37 | นางสาวพิชชาภรณ์ ยามะเพวัน | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
38 | ดร.ยุวดี บุญญสิทธิ์ | คณะเทคนิคการแพทย์ | ศูนย์สุขภาพองค์รวมและเวชศาสตร์ชันสูตร |
39 | นางสาวศศลักษณ์ แก้วบุตรา | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
40 | นางสาวไพพรรณ แพเจริญ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
41 | นางสาวขวัญชนก จันทร์สว่าง | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
42 | ผศ.ดร.วรรณพร พงษ์เพ็ง | คณะศิลปศาสตร์ | กลุ่มสาขาวิชา |
43 | นายวงศ์วรุตม์ บุญญานุโกมล | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
44 | นางสาวอรุณี ทองอ่อน | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
45 | รศ.นพ.ธิติ สว่างศิลป์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชารังสีวิทยา |
46 | ผศ.ดร.นงนุช สังข์อยุทธ์ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
47 | ดร.นลินี เชื้อคำฟู | สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน | กลุ่มสาขาวิชาพัฒนาสุขภาพ |
48 | รศ.พญ.พนัสยา เธียรธาดากุล | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | ภ.พยาธิวิทยาคลินิก |
49 | นางนุชนาฎ รักษี | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | กลุ่มวิชาพัฒนาการมนุษย์ |
50 | ดร.เบญจรัตน์ แซ่ฉั่ว | โครงการจัดตั้งสถาบันสิทธิมนุษยชนและสันติศึกษา | |
51 | นางสาววิมลรัตน์ ภู่วราวุฒิพานิช | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลอายุรศาสตร์ |
52 | นางอรวิน วัลลิภากร | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา |
53 | นางสาวณฐกมล ผดาเวช | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | กลุ่มภารกิจวิชาการ |
54 | นางสาวเนติยา การะเกตุ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
55 | นางสาวสุภัทรา ชื่นชอบ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
56 | ผศ.ดร.ปนัดดา ธนเศรษฐกร | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | กลุ่มวิชาพัฒนาการมนุษย์ |
57 | พญ.ผศ.ชยาภรณ์ โชติญาณวงษ์ | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | ภ.เวชศาสตร์ฟื้นฟู |
58 | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัตนาภรณ์ คงคา | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลอายุรศาสตร์ |
59 | นายประเสริฐ ประสมรักษ์ | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
60 | นายเกษม กุลแก้ว | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | ภ.ปรสิตวิทยา |
61 | นายสุรวุฒน์ อยู่ยงเวชช์ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
62 | นางสาวศรินรัตน์ ศรีประสงค์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลอายุรศาสตร์ |
63 | นายเจษฎา แพนาค | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
64 | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ ตรีพรหม | วิทยาเขตกาญจนบุรี | |
65 | นางสาวชญาภา ชัยสุวรรณ | คณะพยาบาลศาสตร์ | |
66 | นางภัทรนุช วิทูรสกุล | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
67 | นางสาวจินต์ณาภัส แสงงาม | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
68 | นางสาวจรรยา ธัญญาดี | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาสุขภาพจิตและการพยาบาลจิตเวชศาสตร์ |
69 | พญ.เจนจิรา แซ่วอง | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | โรงพยาบาลศิริราช |
70 | ผศ.ดร.ฐิติพงษ์ ตันคำปวน | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์ |
71 | ดร.รศ.เกศรินทร์ อุทริยะประสิทธิ์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์ |
72 | ดร.สาธิมา สุระธรรม | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
73 | ดร. พญ.ศ.ธารารัชต์ ธารากุล | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | ภ.วิทยาภูมิคุ้มกัน |
74 | นางทิวาภรณ์ เฉลิมพิชัย | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา |
75 | นางสาวอาภาวรรณ หนูคง | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
76 | ดร.ณัฐมา ทองธีรธรรม | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์ |
77 | ผศวาสนา จิติมา | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา |
78 | นางสาวนัยนา แขดกิ่ง | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา |
79 | นางวิริชดา ปานงาม | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาสุขวิทยาเขตร้อน |
80 | นางสาวPatchawee Nualkhao | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
81 | นางสาวรุ่งนภา รู้ชอบ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา |
82 | รศ.ดร.มณี อาภานันทิกุล | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
83 | อ.ดร.พัชรี เสน่ห์เจริญ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลศัลยศาสตร์ |
84 | นางสาวธิดา ทองวิเชียร | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
85 | นางสาวนพวรรณ เปียซื่อ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
86 | นางสาวยลมาศ จีระสันติกุล | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
87 | นางสาวปิยรัตน์ ชักนำ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
88 | นางสาวพัทธจารี กระแสเสน | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
89 | ผศ. ดร.มาลาตี รุ่งเรืองศิริพันธ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
90 | นางสาววิไล นาป่า | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
91 | ดร.ผศ.เบญจพร จึงเกรียงไกร | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
92 | อ.ดร.สาวิตรี พรสินศิริรักษ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
93 | นางจินดา นันทวงษ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
94 | ดร.สุนทรี เจียรวิทยกิจ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
95 | ดร.ชื่นจิตร จันทร์สว่าง | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงเรียนพยาบาลรามาธิบดี |
96 | นายสุนทร ตันติถาวรวัฒน์ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมเคมี |
97 | ดร.สุภาวดี พันธุมาศ | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
98 | รศ.ดร.อรุณรัตน์ ศรีจันทรนิตย์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
99 | รศ.ดร.ธีรนงค์ สกุลศรี | สถาบันวิจัยประชากรและสังคม | กลุ่มสาขาวิชาวิจัยประชากรและสังคม |
100 | ดร.ชนาณัฐ แก้วมณี | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
101 | นางสาวWatinee Suntara | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | กลุ่มภารกิจวิชาการ |
102 | ดร.ไพรินทร์ ยอดสุบัน | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
103 | ผศ.ดร.รู้ธ จ. สกุลคู | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ |
104 | นายวศิน ผดุงเวช | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ |
105 | นายกิตติศักดิ์ ชยันตราคม | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ |
106 | นางหนึ่งฤทัย เสนาราษฎร์ | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
107 | นางสาวพัชรี มะลิลา | โครงการจัดตั้งวิทยาเขตอำนาจเจริญ | วิชาการและหลักสูตร |
108 | ดร.ชัยวัฑฒน์ อ่อนศรี | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาเภสัชเคมี |
109 | นพ.ชยุตรา วรรุตม์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์ |
110 | นางสาวประไพพิศ สุวิทย์ชยานนท์ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |
111 | นางสาวเนตรชนก สิงห์เห | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชาเวชศาสตร์ครอบครัว |
112 | ดร.ภัทรนฤน เบญญาเธียร | วิทยาลัยนานาชาติ | กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์ |
113 | นางสาวเรณู เย็นเกษ | วิทยาเขตกาญจนบุรี | กลุ่มสาขาวิชาสหวิทยาการ |